NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Lịch thi đấu 12/07

SLO 1.Liga
12-06 23:00
NK Aluminij  logo
NK Aluminij 0
Domzale  logo
Domzale 0
SLO 1.Liga
12-06 23:00
FC Koper  logo
FC Koper 0
Maribor  logo
Maribor 0
SLO 1.Liga
12-06 23:00
NŠ Mura  logo
NŠ Mura 0
NK Rogaska  logo
NK Rogaska 0
SLO 1.Liga
12-06 23:00
NK Olimpija Ljubljana  logo
NK Olimpija Ljubljana 0
NK Bravo  logo
NK Bravo 0
RWA National League
12-06 23:00
Gorilla FC  logo
Gorilla FC 0
APR FC  logo
APR FC 0
RWA National League
12-06 23:00
Rayon Sports FC  logo
Rayon Sports FC 0
Muhazi United  logo
Muhazi United 0
SER Cup
12-06 23:00
Radnicki 1923 Kragujevac  logo
Radnicki 1923 Kragujevac 0
FK Smederevo  logo
FK Smederevo 0
SER Cup
12-06 23:00
Partizan Belgrade  logo
Partizan Belgrade 0
FK Graficar Beograd  logo
FK Graficar Beograd 0
SER Cup
12-06 23:00
FK Vozdovac Beograd  logo
FK Vozdovac Beograd 0
FK Radnicki Sremska Mitrovica  logo
FK Radnicki Sremska Mitrovica 0
SER Cup
12-06 23:00
Indjija  logo
Indjija 0
Novi Pazar  logo
Novi Pazar 0
SER Cup
12-06 23:00
Mladost Novi Sad  logo
Mladost Novi Sad 0
Vojvodina Novi Sad  logo
Vojvodina Novi Sad 0
SER Cup
12-06 23:00
Crvena Zvezda  logo
Crvena Zvezda 0
Radnicki Nis  logo
Radnicki Nis 0
SER Cup
12-06 23:00
FK Vrsac  logo
FK Vrsac 0
FK Napredak Krusevac  logo
FK Napredak Krusevac 0
SER Cup
12-06 23:00
FK Čukarički  logo
FK Čukarički 0
Habitpharm Javor  logo
Habitpharm Javor 0
SER Cup
12-06 23:00
Radnicki 1923 Kragujevac  logo
Radnicki 1923 Kragujevac 0
Semendrija 1924  logo
Semendrija 1924 0
SPA Copa Del Rey
12-06 23:00
Malaga  logo
Malaga 0
Eldense  logo
Eldense 0
SPA Copa Del Rey
12-07 01:00
Levante  logo
Levante 0
SD Amorebieta  logo
SD Amorebieta 0
SPA Copa Del Rey
12-07 01:00
CD Lugo  logo
CD Lugo 0
Mirandes  logo
Mirandes 0
SPA Copa Del Rey
12-07 01:00
Valle de Egues  logo
Valle de Egues 0
Mallorca  logo
Mallorca 0
SPA Copa Del Rey
12-07 01:00
Villanovense  logo
Villanovense 0
Real Betis  logo
Real Betis 0
IRQ Premier League
12-06 23:00
Al-Mina'a  logo
Al-Mina'a 0
AL Najaf  logo
AL Najaf 0
STDRFEF
12-06 23:15
CD Santa Ursula  logo
CD Santa Ursula 0
CD Union Sur Yaiza  logo
CD Union Sur Yaiza 0
STDRFEF
12-07 00:00
Ayamonte CF  logo
Ayamonte CF 0
Xerez Deportivo  logo
Xerez Deportivo 0
STDRFEF
12-07 00:00
Bollullos CF  logo
Bollullos CF 0
Conil CF  logo
Conil CF 0
STDRFEF
12-07 00:00
Lucena CF  logo
Lucena CF 0
Cordoba B  logo
Cordoba B 0
STDRFEF
12-07 00:00
Coria CF  logo
Coria CF 0
Ceuta B  logo
Ceuta B 0
STDRFEF
12-07 00:00
La Palma  logo
La Palma 0
CD Cabecense  logo
CD Cabecense 0
STDRFEF
12-07 00:00
CD Pozoblanco  logo
CD Pozoblanco 0
Sevilla C  logo
Sevilla C 0
STDRFEF
12-07 00:00
Puente Genil  logo
Puente Genil 0
CD Utrera  logo
CD Utrera 0
STDRFEF
12-07 00:00
Xerez Deportivo FC  logo
Xerez Deportivo FC 0
AD Cartaya  logo
AD Cartaya 0
STDRFEF
12-07 00:00
CD Gerena  logo
CD Gerena 0
Atletico Espeleno  logo
Atletico Espeleno 0
STDRFEF
12-07 00:00
Poli Almeria  logo
Poli Almeria 0
Real Jaen CF  logo
Real Jaen CF 0
STDRFEF
12-07 00:00
Ejido  logo
Ejido 0
CD Huetor Vega  logo
CD Huetor Vega 0
STDRFEF
12-07 00:00
Maracena  logo
Maracena 0
Huetor Tajar  logo
Huetor Tajar 0
STDRFEF
12-07 00:00
CD Rincon  logo
CD Rincon 0
Arenas Armilla  logo
Arenas Armilla 0
STDRFEF
12-07 00:00
UD Torre del Mar  logo
UD Torre del Mar 0
Atletico Melilla  logo
Atletico Melilla 0
STDRFEF
12-07 00:00
Torredonjimeno  logo
Torredonjimeno 0
CD Torreperogil  logo
CD Torreperogil 0
EGY Premier League
12-07 00:00
El Mokawloon El Arab  logo
El Mokawloon El Arab 0
El Daklyeh  logo
El Daklyeh 0
CYP Cup
12-07 00:00
Omonia Aradippou  logo
Omonia Aradippou 0
Ethnikos Achnas FC  logo
Ethnikos Achnas FC 0
CZE Cup
12-07 00:00
Hradec Kralove  logo
Hradec Kralove 0
Slavia Praha  logo
Slavia Praha 0
Cup Đức
12-07 00:00
Saarbrücken  logo
Saarbrücken 0
Eintracht Frankfurt  logo
Eintracht Frankfurt 0
Cup Đức
12-07 00:00
Bayer Leverkusen  logo
Bayer Leverkusen 0
SC Paderborn 07  logo
SC Paderborn 07 0
DEN Cup
12-07 00:00
Nordsjaelland  logo
Nordsjaelland 0
AB Akademisk  logo
AB Akademisk 0
POL Cup
12-07 00:00
Rakow Czestochowa  logo
Rakow Czestochowa 0
Cracovia Krakow  logo
Cracovia Krakow 0
ZA Premier League
12-07 00:30
Sekhukhune United  logo
Sekhukhune United 0
Chippa United  logo
Chippa United 0
GRE Cup
12-07 00:30
AEL Larisa  logo
AEL Larisa 0
Atromitos Athens  logo
Atromitos Athens 0
ISR Premier League
12-07 00:45
Hapoel Beer Sheva  logo
Hapoel Beer Sheva 0
Hapoel Bnei Sakhnin FC  logo
Hapoel Bnei Sakhnin FC 0
ISR Premier League
12-07 01:00
Beitar Jerusalem  logo
Beitar Jerusalem 0
Hapoel Jerusalem  logo
Hapoel Jerusalem 0
FRA Ligue 2
12-07 01:00
FC Annecy  logo
FC Annecy 0
Caen  logo
Caen 0
POR League Cup
12-07 01:00
Estoril  logo
Estoril 0
FC Porto  logo
FC Porto 0